Nhà phân phối lắp đặt camera quan sát tốt nhất tại Huế !

Tuyển Nhân viên tại Huế
Phân phối hàng chính hãng 100%
Ổ cứng chuyên dụng lưu trữ camera
Hệ thống camera ip Hikvision
Hỗ trợ trực tuyến

Hotline 0961.55.45.45
Thứ 2 - Thứ 7 (8H-17H00)

Giá sốc mỗi ngày !!!
Hỗ trợ trực tuyến

Media Converter PLANET GT-802

Mã sản phẩm: GT-802 |   Hãng sản xuất: PLANET |   Lượt xem: 1148

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-802 - sử dụng truyền Internet Data hay Camera quan sát IP. Cổng TP hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 101001000Base-T và tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI MDI-X

Giá bán: 2.390.000 đ 1.553.500 [Chưa bao gồm VAT]
Số lượng
- 1 +
Đơn giá chỉ mang tính tham khảo , chi tiết liên hệ kinh doanh - 0905037467
Giới thiệu Thông số kỹ thuật Chính sách bảo hành Tư vấn
Bộ chuyển đổi Quang - Điện PLANET GT-802 sử dụng truyền Internet Data hay Camera quan sát IP. 10/100/1000Base-T to 1000Base-SX Gigabit Media Converter (SC, Multi-mode).

Nhằm tạo sự linh hoạt cho mọi môi trường truyền 10/100/1000Mbps Ethernet trên cổng RJ-45 và cáp quang Gigabit ổn định hiệu suất cao, PLANET giới thiệu dòng chuyển đổi môi trường truyền Media Converter GT-802 chuyển đổi giữa môi trường 10/100/1000Bast-T và 1000Base-SX. Khi đó cần có đầu nối SC với chế độ đa mode. Tín hiệu Ethernet cho phép 3 kiểu của phân mạng kết nối dễ dàng, hiệu quả và chi phí thấp.

Bộ chuyển đổi Quang - Điện PLANET GT-802

Để tập trung hóa quá trình cài đặt hệ thống mạng cáp quang, PLANET GT-802 với thiết kế nhỏ gọn có thể được sử dụng riêng lẻ hoặc được lắp vào khung chuyển đổi media chassis như: PLANET MC-700 / MC-1000R / MC-1500, khung chuyển đổi 7 / 10 / 15 khe. Những khung chuyển đổi này giúp tăng thêm hiệu quả cho GT-802 trong việc duy trì hệ thống mạng cáp quang tại một vị trí.

Vì thiết bị chuyển đổi Gigabit tương thích đầy đủ với các chuẩn IEEE 802.3 10Bast-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T và IEEE 802.3z 1000Base-SX, quá trình cài đặt thiết bị chuyển đổi môi trường Gigabit khá nhanh chóng và dễ dàng với tính năng cắm vào là chạy UPnP. GT-802 cũng hỗ trợ điều khiển luồng và back pressure trong chế độ half-duplex để loại trừ khả năng mất gói tin.

* Mô hình ứng dụng:
- Hệ thống mạng cáp quang cho các nhà cung cấp dịch vụ, doanh nghiệp và hộ gia đình
- Với hiệu suất truyền dữ liệu cao và khả năng cài đặt dễ dàng, PLANET GT-802 có thể xây dựng giải pháp mạng FTTH (Cáp quang cho hộ gia đình) hoặc FTTC cho các nhà cung cấp dịch vụ và FTTB (Cáp quang cho tòa nhà), đồng thời sử dụng cho môi trường mạng văn phòng của các doanh nghiệp.

* Đặc tính kỹ thuật:
- Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX.
- Cổng TP hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 10/100/1000Base-T và tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI / MDI-X.
- 1000Base-SX: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um cáp quang đa mode, hỗ trợ tới 220 / 550m .
- 1000Base-T: cáp UTP xoắn đôi cat. 5 / 5e / 6, hỗ trợ khoảng cách tới 100m.
- IEEE 802.3x cơ chế điều khiển luồng trong chế độ Full duplex và cơ chế Back-Pressure trong chế độ Half-Duplex loại trừ tình trạng mất gói tin.
- Hỗ trợ tính năng tự động chuyển mode MDI / MDI-X.
- Cơ chế chuyển mạch gói Store and Forward.
- Cấu trúc chuyển mạch gói Non-blocking và lưu lượng truyền qua với tốc độ dây.
- Chuyển đổi môi trường giữa 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX.
- Môi trường cáp quang cho phép: Cáp quang đa mode cho phép sử dụng đầu nối SC.
- Kích thước nhỏ gọn giúp làm việc cùng với gia đình khung chuyển đổi của PLANET (MC-700 / MC-1000R / MC-1500).
- Thiết kế với khả năng treo tường.
- Đèn LED chỉ thị giúp chẩn đoán hệ thống mạng dễ dàng.
- Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt.

​Giá trên website chỉ là tham khảo. Liên hệ ngay phòng kinh doanh công ty Bảo Phong để được giá tốt nhất. Hotline: 0961.55.45.45
Thiết bị viễn thông
Mã sản phẩm GT-802
Hãng sản xuất PLANET
Bảo hành 12 tháng
Loại thiết bị Bộ chuyển đổi quang
Nhóm thiết bị Thiết bị quang, cáp quang
Chức năng khác - Thiết kế với khả năng treo tường.
- Đèn LED chỉ thị giúp chẩn đoán hệ thống mạng dễ dàng.
- Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt.
Hỗ trợ khác - Hỗ trợ tính năng tự động chuyển mode MDI / MDI-X.

Chính sách bảo hành

Để phục vụ quý khách ngày càng tốt hơn, công ty Bảo Phong xin thông báo đến quý vị điều kiện bảo hành khi mua hàng tại công ty như sau: 

1. Cam kết về thời gian bảo hành.

1.1. Thời gian bảo hành

- Tất cả những sản phẩm do Công Ty Bảo Phong cung cấp đều được bảo hành theo đúng tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

- Công ty Bảo Phong không bảo hành cho những phụ kiện, vật tư thi công như: Chân đế, đầu jack nối, dây cáp, hộp bảo vệ, v.v…

- Sản phẩm tặng kèm theo sẽ không được bảo hành.

1.2 Thời gian trả bảo hành 

- Được đổi ngay sản phẩm mới 100% nếu sản phẩm bị hỏng trong vòng 07 ngày đầu sau khi mua hàng và thỏa mãn điều kiện bảo hành.

- Sản phẩm là phụ kiện như nguồn, remote,v.v… không được áp dụng đổi mới trong vòng 07 ngày đầu.

- Sản phẩm mua ngoài thời hạn trên sẽ được xử lý tối đa trong vòng 07 ngày làm việc.

- Thời gian trả bảo hành có thể sớm hơn quy định. Trong thời gian chờ bảo hành, chúng tôi sẽ cho mượn sản phẩm tương sử dụng trong thời gian chờ bảo

hành sản phẩm.

-Trong một số trường hợp bất khả kháng , 2 bên có thể thoả thuận để tìm giải pháp tối ưu sao cho cả người bán lẫn người mua đều cảm thấy thoải mái. 

2. Điều kiện bảo hành.

2.1 Điều kiện được bảo hành

- Các điều kiện bảo hành được tuân thủ theo quy định của hang.

- Thiết bị được bảo hành khi còn thời hạn bảo hành được tính kể từ ngày mua hàng.

- Có phiếu bảo hành và tem bảo hành của công ty Bảo Phong trên thiết bị và không nằm trong những điều khoản liệt kê trong mục 2.1.

- Đối với những sản phẩm được bảo hành tận nơi: khi sự cố xảy ra, sau khi nhận được thông tin phản hồi của quý khách.Công ty Bảo Phong sẽ có mặt trong

vòng 08 tiếng trong giờ hành chính và xử lý sự cố trong giờ trong giờ hành chính.

2.2 Những trường hợp không được bảo hành

- Thiết bị hết thời gian bảo hành.

- Phiếu bảo hành,tem bảo hành bị rách,không có tem bảo hành,tem bảo hành bị dán đè,hoặc tem bảo hành bị sửa đổi,mờ,không chính xác...

- Số seri, mã vạch, thông số kỹ thuật trên sản phẩm bị mờ không đọc được, bị cạo, bị sửa hoặc rách.

- Hỏng do thiên tai, hoả hoạn, nguồn điện không bình thường,bị cháy nổ...

- Sản phẩm có dấu hiệu đã bị côn trùng xâm nhập,điều kiện bảo quản kém.

- Sản phẩm bị rơi, bị va đập,móp,nứt,thủng. Sản phẩm bị lỗi do Quý khách hàng vận chuyển hoặc lắp đặt sai quy cách.

- Hư hỏng được xác định là do lỗi của người sử dụng.

- Tự ý tháo dỡ, sửa chữa bởi các cá nhân hoặc kỹ thuật viên không phải là nhân viên công ty Bảo Phong.

- Sản phẩm bị nước chảy vào (đối với những sản phẩm không có chuẩn IP66).

- Sản phẩm bị đứt ngầm, gãy do tác động từ bên ngoài.

- Trong một số trường hợp bất khả kháng , 2 bên có thể thoả thuận để tìm giải pháp tối ưu sao cho cả người bán lẫn người mua đều cảm thấy thoải mái. 

3. Hỗ trợ bảo hành.

 - Sẵn sàng hỗ trợ khách hàng với chi phí thấp nhất có thể khi quý khách có nhu cầu hỗ trợ sửa dịch vụ khi sản phẩm hết thời gian bảo hành hoặc bị rơi

vỡ,cháy,nổ hoặc các yếu tố khác nằm trong điều 2.1. 

Các hình thức hỗ trợ :

Qua điện thoại – Call: 0961.55.45.45  để được hỗ trợ.

Qua email. 

Qua yahoo.

Mời tham dự các lớp tập huấn, hội thảo.

Các hình thức thích hợp khác. 

5. Mọi thắc mắc xin liên hệ.  

Công ty TNHH TMDV Bảo Phong

  • Địa chỉ: 107 Trần Phú , Phường Phước Vĩnh , Tp Huế

  • Tel: 054.3938.156

  • Hotline: 0905.037.467 - 0904.904.580

  • Website: http://baophong.vn -- http://huecamera.com

  • E-mail: quyen@baophong.vn

  • Giấy phép kinh doanh số: 3301123843

LĨNH VỰC HOẶT ĐỘNG :

•    Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera quan sát tại chỗ, từ xa.
•    Xây dựng dân dụng, công nghiệp, trang trí nội, ngoại thất, gia công cơ khí.
•    Tư vấn, kinh doanh thiết bị kiểm soát ra vào, chấm công bằng thẻ.
•    Thiết kế, lắp đặt hệ thống báo động chống đột nhập.
•    Cung cấp lắp đặt hệ thống báo cháy, chữa cháy tự động.
•    Phát triển và cung cấp giải pháp đảm bảo an ninh, bảo mật kho quỹ, két, kho bạc.
•    Tư vấn kỹ thuật, kinh doanh thiết bị kiểm tra an ninh, cổng từ, thiết bị dò tìm ma túy, chất nổ, chất độc hóa học.
•    Kinh doanh máy móc, trang thiết bị điện, điện tử, viễn thông tin học…

 

TRỤ SỞ CHÍNH 

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO PHONG
Địa chỉ : 107 Trần Phú, Phường Phước Vĩnh - TP Huế
MST: 3301123843     Điện thoại: 054-3938.156  
Email: quyen@baophong.vn -   Website: www.huecamera.com Bản đồ đường đi
 

Danh mục và nhãn hàng được yêu thích